Lop Chung Nhan 01 ' Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI

3 posters

Go down

NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI Empty NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI

Bài gửi  anhtuan Sat Dec 01, 2007 7:24 pm

khakhakha....mình đẹp dzai từ lâu nên khỏi nói tên các bạn cũng biết là ai rùi phải ko :lol:cũng đã lâu lắm rùi mình ko gặp các bạn nên mình nhớ các bạn nắm.huhuhu.....mình có ý tưởng này rất hay,noel này tại sao mình ko họp mặt,nếu được các bạn ủng hộ thì mình kéo nhau ra wán nào đó tha hồ mà 8,tha hồ mà tỏ tình.khakhakha.....nếu ai có bạn thì dẫn theo mình vui là 9.nếu các bạn đồng ý hoặc có ý kiến gì thì lên mạng nói cho mình biết nha.

anhtuan

NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI Empty Re: NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI

Bài gửi  quanghung Sun Dec 02, 2007 1:06 am

Oh ,minh thay y cua Tuan Sua rat hay do, cho minh xin dang ky nhe? Minh muon on lai ky niem cu do ma kakkakakaka Razz

quanghung

NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI Empty Ba Me VN Anh Hung Ong Noi Tuan Sua

Bài gửi  sonthach Thu Dec 06, 2007 10:15 am

Ong khong lo di le ngay Chu Nhat,xet minh xung toi de don mung Giang Sinh gi het,toi ngay chi lo an nhau,dung la Tuan Heo Sua.BO tay cham com Evil or Very Mad Twisted Evil Mad Laughing Cool Sad Surprised

sonthach

NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI Empty Re: NGƯỜI HÙNG HAY CÒN GỌI LÀ NGƯỜI ĐẸP DZAI

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content